Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้การ์ดจอของ Axtrom บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้การ์ดจอของ Axtrom บ้างมั้ยครับ

พอดีเห็นราคาแล้ว น่าใช้ดีอ่ะครับ อิอิ

มีใครใช้บ้างมั้ยครับ มีปัญหาไรบ้างมั้ยครับ

อินโน้สามมิติ ยี่ห้อนี้โอเคเลยครับคุณภาพสมราคาหนับหนุน ๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=395204

Axtrom 9800GT ประทับใจดีครับ เปิดวันละ15ชัวโมงขึ้นไป เย็นเชียบไม่งอแง ^^

Comment

หนาวเลย
        ยี่ห้อนี้
        (เย็นดี)

Comment

เนียบครับ ..

เย็นดี ด้วย ..

^^

Comment

ชอบกล่องใส่สวยดี

Comment

ยี้ห้อไม่ค่อยดังแต่พอได้ดู Sink ที่มันแถมมาให้แล้วดูถูกไม่ได้จริงๆยัด HeatPipe มาให้ทุกตัว
              สลายความร้อนได้เร็วอุณภูมิไม่สูงเลยเทียบกับยี้ห้ออื่นๆผมประกอบให้เพื่อนไปเครื่องนึงยังไม่พบปัญหาครับ

Comment

แอบจิ๊กของเพื่อนมาเล่นครับ ตัว 9800gt ใช้อยู่ไม่มีปัญหา เย็นๆ Idleที่38 องศา เคยไปโพสไว้ที่เว็บนึง ละเค้าด่าผมใหญ่เลย หาว่าเซ็นเซอร์พังชัวร์ การ์ดก็ห่วย ยี่ห้อโนเนม เหอะๆ เดี๋ยวนี้ปิดเทอมละเกรียนเยอะจริงๆ

Comment

ขอบคุณมากๆ เลยครับ

ที่มาช่วยตอบ อิอิ

สรุปเย็นดีซิน่ะ > w <

Comment

Originally posted by backyard View Post
                    แอบจิ๊กของเพื่อนมาเล่นครับ ตัว 9800gt ใช้อยู่ไม่มีปัญหา เย็นๆ Idleที่38 องศา เคยไปโพสไว้ที่เว็บนึง ละเค้าด่าผมใหญ่เลย หาว่าเซ็นเซอร์พังชัวร์ การ์ดก็ห่วย ยี่ห้อโนเนม เหอะๆ เดี๋ยวนี้ปิดเทอมละเกรียนเยอะจริงๆ

ปล่อยให้เค้าใช้ของมียี้ห้อบ้างยี้ห้อแล้วให้มันร้อนไป เย็นสบายของเราดีกว่าผมว่า

Comment

เย็นจิงครับยี้ห้อนี้ดีนะครับ
                      ไม่แพงด้วย
                      กล่องสวยอีกตางหาก

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                        ปล่อยให้เค้าใช้ของมียี้ห้อบ้างยี้ห้อแล้วให้มันร้อนไป เย็นสบายของเราดีกว่าผมว่า
                        นั้นสิครับ อย่างน้อยการ์ดเราก็แรงในระดับราคานึง ใช้ยาวๆก็ยังไม่พัง กล่องก็สวย ปล่อยให้พวกไม่ยอมรับความจริงเค้าด่าไปดีกว่า คิดไปก็แค้น ตอนนั้นไม่น่าลงไปฟัดกับสุนัขเลย เสียเวลา เสียอารมด้วย ** จขกท ถ้าคิดจะซื้อนี่ซื้อมาเลยครับ แล้วจะติดใจ

Comment

พอเพียง+คุ้มค่า+ทนทาน

Comment

เฉพาะกล่องก็คุ้มแระ

Comment

Working...
                            X