Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GS

ผม พึ่งได้มา 7900GS พร้อม 5NV ผมไม่เคยใช้ ค่าย nvidia ครับ เราต้อง update ยังไงบ้างครับ
    แล้ว จะรีด พลังออกมายังไงครับ สอนทีนะครับ

www.nvidia.com
    ใช้ rivatuner คล้อกครับ หาได้ที่ www.guru3d.com

Comment

91.47

http://www.nvidia.com/object/winxp_2k_91.47.html

Comment

Originally posted by tanpxd View Post
        www.nvidia.com
        ใช้ rivatuner คล้อกครับ หาได้ที่ www.guru3d.com
        ตามนี้ ครับผมก็ใช้ Nvidia ก็โหลดมาจากที่นี้ละ

Comment

อื้มแล้ว ทำไม ผม load มา มันแค่ 46K เองอ่ะ ลงไม่ได้ด้วย เมหือนเป้นแค่ หน้า .HTML เลย

แล้ว เราควรไป ปรับตรงโปรแกรมอะไรบ้างครับ เช็ก อณุหภมิ การ์ดจอยังไงครับ

Comment

โหลด แห้งลองดูคับอย่าใช้โปรแกรมช่วย -0-

Comment

ได้แล้วครับ แล้วตัวโปรแกรม เราควรจะปรับยังครับ ผมปรับ 75 Hert 1024*768 แค่นี้พอรึป่าวครับ

Comment

ผมปรับ 85 hert 1280*1024 เล่นเกมก็ปรับตามนี้

Comment

ของมีแค่ 75 เองอ่ะ 85 ไม่มีครับ ใช้จอ 713N samsung

Comment

LCD 17นิ้ว ปรับ 60-75 คับ อันไหนก็ได้เหมือนกันเพราะจอมันไม่กระพริบเหมือน CRT
                    ถ้า CRT ต้อง 85Hz กับ 1024*768 กำลังดี อิอิ

Comment

Working...
                    X