Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้จะไปซื้อ HDD Notebook ที่ พันทิพย์ครับ แนะนำร้านที่ไว้ใจให้หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้จะไปซื้อ HDD Notebook ที่ พันทิพย์ครับ แนะนำร้านที่ไว้ใจให้หน่อยครับผม

พรุ่งนี้จะไปซื้อ HDD Notebook ที่ พันทิพย์ครับ แนะนำร้านที่ไว้ใจให้หน่อยครับผม

ขอบคุณครับ

HDD Notebook นี่อะไรครับ
    ใช่ฮารดดิสหรือปล่าว

Comment

HDD ของ Notebook น่ะครับผม

Comment

ดูประกันน่ะครับ พวก com7 synex dcom อะไรพวกนี้อะครับ

Comment

ยัง งง กับ HDD หรือว่าเราโง่
          ไม่น้า ก็เเค่ไม่รู้ 55555

Comment

Originally posted by tukum View Post
            ยัง งง กับ HDD หรือว่าเราโง่
            ไม่น้า ก็เเค่ไม่รู้ 55555
            มันก็คือ HD เหมือน PC ครับ แต่มีขนาดเล็กกว่าหน่อย ทำหน้าที่เหมือนกันครับ เป็นหน่วยความจำสำรองครับผม

Comment

Working...
            X