Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดเสป็คหน่อยครับ ร้านคอม+เกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดเสป็คหน่อยครับ ร้านคอม+เกมส์

5000+ ATHLON X2
    asua M2N-E
    1024/800 KINGSTON
    ช่วยแนะนำ การ์ดจอ หน่อยครับ แลเสป็คนี้พอไหวมั้ยครับ ยังไงช่วยแนะ หน่อยนะครับ

ไหว ๆ

Comment

ซีพียูรุ่นนี้เขาว่ากันว่า ต้องไปซื้อ ซิ้งค์ มาใส่เอง ไม่มีแถมมาในกล่องว่างั้น
      Attached Files

Comment

เอ่อ แล้วบอร์ด M2N-E เนื่ย น่าใช้มั้ยครับ มีข้อ ดี+เสียยังไงบ้างครับ
        แล้วซีพียูตัวนี้ ไม่แถมพัดลม มี ตัวไหนน่าใช้อีกมั้ยครับ คืองบผม+จอ 15000 ครับ+-นิดหน่อย
        Attached Files

Comment

ดีครับ ถ้าชอบก็เอาเลย ไม่ว่ากัน ดีครับ

Comment

ร้านคอม +เกมส? ที่จัดมาเกินความจำเป็นครับ

X2 4200+
            ASROCK ALIVENF6-VSTA 1600
            RAM ROX 667 512x2

Comment

ผมว่าร้านนี้คอมแรงนะ ไม่ตัดต้นทุนไปอีกหน่อยละยังไงก็แค่เกมส์ออนไลน์+เน็ท มะใช่เกมส์ที่กินเป็กสูงสะหน่อย

Comment

ตามท่านวิกรไปเลยงับ เซฟไปได้เยอะเลยครับ..

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ร้านคอม +เกมส? ที่จัดมาเกินความจำเป็นครับ

X2 4200+
                  ASROCK ALIVENF6-VSTA 1600
                  RAM ROX 667 512x2
                  ร้านเกมส์ที่จริงก็แบบนี้เลยครับ

Comment

ครับ ผ้มมมม ขอขอบคุณสมาชิกที่เป็นที่รักทุกท่าน ครับผม เอ่อ แล้วเผื่อ จะ offline พวก GTA,counter,nfsmw,nfsc ล่ะครับ ขอทางชี้แนะครับ ทุกท่านครับ

Comment

ครับ ผ้มมมม ขอขอบคุณสมาชิกที่เป็นที่รักทุกท่าน ครับผม เอ่อ แล้วเผื่อ จะ offline พวก GTA,counter,nfsmw,nfsc ล่ะครับ ขอทางชี้แนะครับ ทุกท่านครับ
                      ของผม GF 6600 ยังเล่น nfsc ไม่กระตุกเลยครับ และ ผมว่า 5000+ BE นี่เกินความจำเป็นอ่ะ จะเอามาOC ทุกเครื่องเลยหลอครับ เจอค่าไฟจะร้องเอานะ

Comment

ผมให้ยกชุดเลยอ่ะ

Althon X2 4200+ --- 2150
                        Alive NF6P VSTA --- 1540
                        Kingston 1/667*2 --- 1260
                        Spark 7300GT Maxx --- 1700
                        Seagate 160GB SATA2 --- 1590
                        Case&PSU + Keyboard&mouse --- 1200
                        CRT 17" Flat PHILIPS --- 1870

รวม 11310 บาท

Offline หายห่วงครับ GTA เค้าเตอร์ นีดฟอปีด และถ้าร้านเกมส์ ไม่ต้องไปเน้นหรอกครับ จอ LCD เอาเงินส่วนต่างไปทำให้ระบบ Internet ในร้านมันแจ๋วๆดีกว่า รับรอง คนเข้าร้านตรึม อิอิ

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
                          ผมให้ยกชุดเลยอ่ะ

Althon X2 4200+ --- 2150
                          Alive NF6P VSTA --- 1540
                          Kingston 1/667*2 --- 1260
                          Spark 7300GT Maxx --- 1700
                          Seagate 160GB SATA2 --- 1590
                          Case&PSU + Keyboard&mouse --- 1200
                          CRT 17" Flat PHILIPS --- 1870

รวม 11310 บาท

Offline หายห่วงครับ GTA เค้าเตอร์ นีดฟอปีด และถ้าร้านเกมส์ ไม่ต้องไปเน้นหรอกครับ จอ LCD เอาเงินส่วนต่างไปทำให้ระบบ Internet ในร้านมันแจ๋วๆดีกว่า รับรอง คนเข้าร้านตรึม อิอิ
                          สเป็คนี่แล่มเลย แรม 1 g แถวเดียวไปก่อนก้อได้ online ตอนนี้ยังสบาย
                          8600gt ก้อน่าสน เกม online ใหม่ก้อออกมาเยอะ
                          จอน่าจะ 19 นะ
                          ลองมาดูร้านเกมข้างมอกรุงเทพสุดๆ ทั้งนั้น เค้าแข่งกัน ชม 10 เอง 555

Comment

Originally posted by nonny View Post
                            offline ไม่ค่อยเหนเล่น

dota audition cabal ragnarok สิ ให้ลึ่ม

Comment

โทษ นะครับ บอร์ด asrock ผมเคลมไปเยอะแล้วครับ พี่น้อง ขอบคุณครับ
                              ทุกอย่างที่เสนอมา ดีทุกอย่างครับ ติดที่บอร์ดครับ อิอิ
                              Last edited by nonny; 3 Apr 2008, 10:09:34.

Comment

Working...
                              X