Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการwrite แผ่นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการwrite แผ่นหน่อยครับ

คือผม write แผ่นแล้วเอามาเปิดดูกับเครื่องเล่น dvd แล้วหนังมีอาการกะตุกๆเสียงไม่ตรงกลับปาก ตอนแรกคิดว่าเป็นที่เครื่องเลยเอามาเปิดกับคอมก็เป็นอีกครับลองเปลี่ยนเครื่องwrite แต่คอมตัวเดิม อาการกะตุกยังเป็นอีกครับ อยากถามว่าเป็นที่ไหนหรอครับ ใช้ nero 7 burn ครับ

แล้วไฟล์หนังก่อนเอาาไรท์อะครับเปิดแล้วกระตุกเปล่า ผมว่าน่าจะเป็นที่ต้นฉบับหรือเปล่า

Comment

ต้นฉบับไม่กระตุกครับ ดูดจากbit มา

Comment

ผมว่าน่าจะเป็นที่ไฟล์อะ

Comment

Working...
        X