Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ซาว์ดการ์ดฟังเพลงสักตัวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ซาว์ดการ์ดฟังเพลงสักตัวคับ

เมื่อก่อนเคยใช่ x-fi xtreams gamers แต่เวลาฟังเพลงรู้สึกมันแปลกๆ เลยขายไป
    ตอนนี้ใช้ออนบอร์ด ALC888 + asio เสืยงมันก็ไม่ละเอียดเหมือนใช้การ์ด อยากได้ซาว์ดการ์ดดูหนังฟังเพลงสักตัวอะคับ แนะนำตัวที่ดีกว่าออนบอร์ดตัวนี้หน่อยคับ งบไม่เกิน 2000 คับ ถ้าบอกว่าร้านไหนมีขายด้วยยิ่งดีเลยคับ
    .....อ่อ เวลาเราเอาเอ็มพีสาม(creative)เสียบกับลำโพงคอมกับเสียงที่เปิดจากซาว์ดการ์ดอันไหนดีกว่าคับ

xtreme Music มือสองครับ
    เพิ่มตังอีกนิดครับ คุ้ม

Comment

แนะนำ XonarDX 2300.- คับ

Comment

ตามข้างบนคับไม่ผิดหวัง

Comment

xonarDx ที่ว่าเสียงมันแนวไหนอะคับ แล้วร้านไหนมีบ้างครับพันทิพอะคับ พอดีขึ้นมาจากภูเก็ตจะกลับวันศุกร์แล้วคับ

Comment

วันนั้นเหมือนเห็นที่ computer & more ข้างๆ busitek อ่ะคับ

Comment

Working...
            X