Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ่ามครับ HD3850 ลากได้เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่ามครับ HD3850 ลากได้เท่าไรครับ

ไม่กล้าลากมาก ถามผู้รู้ครับ ตอนนี้ C 720\ M 955

ไม่มีใครช่วยเลย

Comment

ผมก็ใช้3850 ครับแต่เป็น 512 ไม่ต้องลากครับมันดีของมันอยู่แล้ว

Comment

เอาที่นิ่งๆ ได้แค่ไหนแค่นั้น เล่นแล้วไม่แตกไม่ค้าง เป็นพอ

Comment

ขอบคุณครับ อยากจะลองดูครับ

Comment

ของผม HD3870 DDR3
            core 864/men 1134 ทะลุ 13000 เลยครับ

Comment

HD3850 ของผมได้เเค่นี้เอง.....c 840/m 1100

Comment

เอาแค่เล่นเกมแล้วไม่เด้ง ไม่กระตุก ก็พอใจแล้วครับ

Comment

Originally posted by adtong View Post
                  ของผม HD3870 DDR3
                  core 864/men 1134 ทะลุ 13000 เลยครับ

ทำได้ไง อย่างแรง

Comment

^
                    ^
                    CPU ดันคะแนน

Comment

Working...
                    X