Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือด่วนครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือด่วนครับ..

เมื่อวานเพิ่งไปถอย Phenom X4 9950 140w กับ เมนบอร์ด M3A78 พอนำทั้ง 2 อย่างมาประกอบกันเสจ มันดันไม่ทำงาน หน้าจอดำมืดสนิท ทุกอย่างทำงานปกติ(ลองเชคดูแล้ว) เลยอยากจะถามทุกท่านดูว่า พอจะมีวิธีแก้ไหม เพราะเข้าไปดูในเว็บเมนบอร์ดรุ่นนี้ เห็นรองรับ 125w แต่ไม่เห็นรองรับ 140w แต่ที่บนตัวด้านบนเมนบอร์ดมันเขียนว่า 140w CPU Support นึกว่าใช้ได้เลยซื้อมา....

ขอความคิดเห็นด้วยครับ
    ขอบคุณมากๆ

ตอบทีบช่วยที
    ขอบคุณงับ

Comment

การ์ดจอรึเปล่าครับ

ซัพพอตรึเปล่าไม่แน่ใจ รอผู้รู้

Comment

รองรับ 140w นะครับ ผมก็ใช้อยู่นะ บอร์ดตัวนี้ ต้องลองอัพ ไบออสดูหรือเปล่าไม่แน่ใจ
        รอท่านต่อไปครับ

Comment

Working...
        X