Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีประสบการณ์ซื้อโน๊ตบุ๊ค แปลก แสบๆ บ้าง เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีประสบการณ์ซื้อโน๊ตบุ๊ค แปลก แสบๆ บ้าง เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

ใครมีประสบการณ์ซื้อโน๊ตบุ๊ค แปลกๆ แสบๆ บ้าง เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

มารอฟัง

Comment

มารออีกคน เพื่ออนาคตครับ

Comment

มีตอนไปซื้อ nb ของเพื่อน ที่ it mall รัชดา ดูราคาเรียบร้อย ถามคนขาย ราคารวมทั้งหมดเท่าไร มานเดินไปถามคนคิดตังให้ แล้วเดินกลับมาบอกว่า ราคาที่ติดนี่แหละ ก็เลยสั่ง ได้บิล และไปหาข้าวกินรอ ราวๆ เกือบชั่วโมงละ เลยหยิบมาดู (ให้มัดจำค่าเครื่องไปแล้วนะ) ในบิล ราคาเกินไปพันนึง โทรไปถามคนขายมันบอกว่า vat แต่ดูในบิลแล้วไม่ใช่vat แต่คงเป็นค่าอ้ายคนขายของ มากกว่า

ร้านที่ทางเดินมันทะลุไปโผล่ hwh ของ it mall รัชดา ได้

Comment

เคยไปซื้อ notebook ที่ commart แล้วตอนรอเทส พี่ๆ เข้ากินข้าวกล่องกันอยู่

เลยขอเค้า 1 กล่อง ....พี่เค้าให้ด้วยอ่ะ อิอิ กะเพราหมู+ไข่ดาว
          555

เรื่องจริงนะ

Comment

เข้ามาดูลูกหมาซะงั้นเรา

Comment

ลูกหมานอนบนเขียง!!!

Comment

รถถังบอกว่าพอดี ปากรถถังเลย 555 ล้อเล่น รถถังใจดีครับ มาเป็นเพื่อนกะรถถังไหมครับ

Comment

window vista ghost ได้ไหมครับ หรือไม่ได้

Comment

Working...
                  X