Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4000+ AliveNF6G ลาก 2.8 อุณหภูมิ50 ร้อนไปใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 4000+ AliveNF6G ลาก 2.8 อุณหภูมิ50 ร้อนไปใหมครับ

แต่ถ้า ไม่ได้เล่นเกมส์ เดิม ๆ ประมาณ 40 อะซิ้งเดิมๆเลย แต่พอเวลาเล่นเกมส์ ปาเข้าไป
    50 - 55อะ ไม่รู้ว่าร้อนไปป่าวครับ ช่วยแนะนำที

ปกติสบายมากครับ

Comment

ขอบคุณครับ ปรกติแล้ว ตระกูล AMD X2 ความร้อนไม่ควรเกิน กี่องศาอะครับ

Comment

ดันให้ อยากรู้

Comment

55-60 ทำงานได้สูงสุดที่ 85 ยังทำงานอยู่ เท่าที่เคยเห็นครับ สูงกว่านี้ ไม่กล้าพอจะปลอยไหล ครับ

Comment

Working...
          X