Announcement

Collapse
No announcement yet.

air flow ยิ่งเยอะยิ่งดีใช่ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• air flow ยิ่งเยอะยิ่งดีใช่ป่าวครับ

ผมเห็นของพัดลมของ Silverstone มี airflow ตั้ง 110.03 CFM มีของยี่ห้อไหนเยอะกว่านี้มั๊ยครับ ...

แลกกับเสียงดังด้วยรึป่าวครับ ตัวที่ว่านี่ขนาดเท่าไหร่แล้วกี่รอบครับ

Comment

ประมาณนั้นครับ เยอะ ก็ดี...ส่วนมากจะมากับเสียง ที่ดังนิดหน่อย ss ตัวนั้น ประมาณ 39db มั้ง.... 2400 rpm ถ้าจำไม่ผิด เลงใว้หลายรอบหล่ะ ไม่มีตังซื้อซักที FM121

Comment

CFM มาก ก็ต้องแลกกับเสียงดังด้วยล่ะครับ

Comment

ผมมี FM121 แฮะๆๆ

จาปล่อย แระ สนใจ pm

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
            ผมมี FM121 แฮะๆๆ

จาปล่อย แระ สนใจ pm
            ปล่อยจิงป๊าาาวววววววว

Comment

ยิ่งมากยิ่งดี แต่อากาศที่ผ่านต้องเย็นด้วยครับ ไม่งั้นก็ไม่มีผลครับ

Comment

Working...
              X