Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark Radeon HD2400Pro Xtreme 256MB มันรองรับ DX10 แต่ทำไมราคามันถูกจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark Radeon HD2400Pro Xtreme 256MB มันรองรับ DX10 แต่ทำไมราคามันถูกจัง

แสดงว่าเขาต้องตัดออฟชั่นต่างๆ ทิ้งไปเยอะมากแน่ๆเลยใช่ไม๊คะ
    แล้ว Stream processing unit มันมีตั้ง 40 มันใช้ทำอะไรเหรอ เห็นมากกว่าหลายๆ อันเลยตรงเนี้ย
    Last edited by Darin; 3 Sep 2007, 10:15:15.

เป็นการ์ดระดับล่างๆหน่ะครับ ความแรงค่อนข้างน้อย เอาไว้ดูหนังเฉยๆ

Comment

เอาไว้ดูหนังฟังเพลง เล่นเกมส์ได้นิดหน่อย คุ้มครับตัวนี้

ผมใช้ของ Asus 2400pro ใช้ได้ดีไม่มีปัญหา เล่นได้เหมือนกัน

ดูหนังได้ชัดเท่ารุ่นพี่ใหญ่ๆเลยครับ

Comment

Working...
      X