Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook y450/p7450 ที่พิษณุโลกมีขายยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook y450/p7450 ที่พิษณุโลกมีขายยังครับ

notebook y450/p7450 ที่พิษณุโลกมีขายยังครับ

ที่ท๊อปแลนอาเขตพิษโลกมีขายหรือยังครับแล้วถ้ามีบอกด้วยนะครับว่าร้านหนัย

คัยอยู่พิษโลกช่วยตอบหน่อยนะครับ

ดันครับ คัยอยู่พิษณุโลกบ้างครับช่วยตอบหน่อย

Comment

ผมเพิ่งกลับจากเชียงใหม่มาสุโขทัย พรุ่งนี้จะไปปทุมทองพิษณุโลก เดียวจะดูให้ครับผม
      ผมเองจะดูเจ้า Y450/T6600 ด้วย ^^

Comment

ลองไปดูที่ Top IT ดีกว่าครับ ขึ้นไปที่ศูนย์ J.I.B. แล้วถามเขาดู
        น่าจะมีเยอะกว่าแถวปทุมทองนะ

Comment

Working...
        X