Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับแรม Corsair ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับแรม Corsair ครับ

คือว่า ผมลองเช็คแรมด้วบโปรแกรม cpu-Z version 1.39 แล้วมันไม่คือ serial number อ่ะครับ อย่างงี้จะหมายความว่าแรมของผมเป็นของปลอมได้ไหมครับ แล้วก้อ Performance mode มันคืออะไรหรอคับ จำเป็นต้อง Enable ไหมครับ แล้วถ้าจะ Enable ต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณในทุกคำตอบครับ

แรมคอแซไม่ค่อยมีของปลอมครับ(ผมว่าของปลอมหายากก่าของแท้ซะอีก อิอิ) แรม ddr 1 ของคอแซจะไม่มีซีเรียลครับเปงเรื่องธรรมดา ส่วนperformance นั้นรอผู้รู้มาอีกที่นะครับ

Comment

ใช้อยู่ Advice ตัวก่อน 512 ขี้นยี่ห้อ ขึ้น SN เลย แต่พอไปอัพเป็น 1G เป็นดังภาพเลย งง งง

Comment

Working...
      X