Announcement

Collapse
No announcement yet.

Steam ตัวแสบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Steam ตัวแสบ

ผมอัพเดท Steam ไม่ได้เลย 0% ตลอด ปล่อยทิ้งไว้ก็ไม่วิ่งเลย ผมใช้ Maxnet 1M คัยเป็นเหมือนผมบ้าง เซ็งมากๆ ซื้อแผ่นแท้มาเสียตังค์เปล่าๆ 4 วันแระ ยังไม่ได้เล่น

ใจเย็นๆ ครับ ช่วงนี้ลองติดตามสถาการจาก
    http://www.adslthailand.com/forum/viewforum.php?f=9
    ไปก่อนนะครับ

คือประมานว่าช่วงนี้เน็ตออกนอกมีปัญหาครับ แต่เน็ตในประเทศเร็วดี
    ลองดูกระทู้ที่บอกว่า เคเบิลใต้น้ำมีปัญหาอ่ะครับ ถ้าจำไม่ผิดเห็นว่า หลังวันที่ 10 ไปคงจะดีขึ้น

Comment

ลอง login ตอนดึกมาก ๆ - รุ่งเช้า ดูครับ พอช่วยได้

Comment

Maxnet 1M วิ่งเนทนอกมันช้าคับ ผมก็ใช้อยู่

Comment

เหมือนกัน 1.5M อัพช้ามาก ของTOTเพื่อน ก็ด้วย

แต่พอเอามาร้าน1M premier อัพ แปปเดียวเสร็จเลย

Comment

เป็นเหมือนผมเลยครับ เซ็งสุดๆ - -*

Comment

สตรีมมันก็งี้แหละครับพี่น้อง
              ผมเคยอัพเดทแล้วมันก็ขึ้น80%ภายในไม่ถึงนาที
              หลังจากนั้นก็รออีก2วันได้กว่าจะเสร็จ

Comment

ว่าแต่ ท่านลงเกมอะไรครับ ของผม 56k จะได้ไม่หลวมตัวซื้อ

Comment

Working...
                X