Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Tv Out ครับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Tv Out ครับช่วยหน่อย

คือทำไมเวลาต่อออกไปที่ TV แล้วมันเป็นสีขาวดำอะครับ

ช่วยบอกวิธีเซท หน่อยนะครับ

ลองปรับโหมดของTV Outดูอ่ะนะครับ เป็นPALหรือ NTSCให้ตรงกับTVของเราครับ หรือถ้าปรับที่TVได้ก็ลองปรับอีกทางนึงดู

Comment

ลองเปลี่ยนสายด้านที่ต่อเข้าTVดูครับ(ที่มี3หัว) ของผมก็เคยเป็นครับตอนลองต่อครั้งแรก ติดว่าจะใช้ไม่ได้ซะแล้ว แต่ลองเปลี่ยนหัวที่มันมี3หัวดู ลองดูมันทุกหัวอะคับ มันจะมีอยู่เส้นนึงที่ให้ภาพสี

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X