Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วย key borad ของ ibm กับ Soni vio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วย key borad ของ ibm กับ Soni vio

ได้ยินแต่กิตติศัพท์ของ ความลงตัวและความเจ๋งของ keyboard ของ IBM
    ไม่ทราบว่า keyboard ของ SONY vaio เป็นงัยบ้างครับเมื่อเทียบกับ keyboard เทพของ IBM โดยเฉพาะพวกตระกูล SZ

ขอบคุณครับ
    Last edited by หมูอวบ; 5 Jul 2008, 07:41:03. Reason: พิมพ์ผิด

เคยได้ลองกดแต่ของ Vaio CR

ก็รู้สึกว่ามั่นคงแข็งแรงดี

Comment

เคยลองกดแต่ sony tz

Comment

IBM เป็นตำนานไปแล้วครับ

Comment

IBM จงเจริญ

Comment

ส่วนตัวชอบปุ่มลอยแบบของvaioมากกว่าครับ แข็งแรง ครับ ถ้าibmรุ่นrซี่รี่ย์นะครับ ที่เคยกดเล่นก็เหมือนแบรนด์ทั่วไปครับมันสามารถแกะได้อ่ะครับถ้ากดผิดจังหวะ หรือเกิดเผลอไปเกี่ยวแป้นก็หลุดได้ง่ายครับ ต่างจากvaioครับเหมือนมีฝาครอบปุ่มอีกทีครับ

Comment

Working...
            X