Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความสามารถของ Spider Platform

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความสามารถของ Spider Platform

คือวันนี้ผมได้อ่านเจอหนังสือเล่มนึง

ได้นำเอาความสามารถของSpider Platform

เห็นว่าเอา phenom มาจับคู่กับ ATI ตระกูล 3800

ผมเลยสงสัยว่าถ้าผมเอา 9850มาจับคู่ 4850 นี่จะรีดความสามารถของส่วนต่างๆ

ออกมาได้อย่างเต็มที่หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

เออ ใช้มาครบทุกรุ่นตามลายเซ็นต์หรือยังครับ

Comment

ผมแค่สีดำครับ ท่าน ดั้งเดิม

Comment

เหลือช๊อกโกแลตครับ

อุ้ยลิมตัว อายจัง

เข้าเรื่องๆๆ

อิอิ

Comment

ผมว่าถ้า 4850 มันขจะแจ่มกว่าที่ใช้3850อีกอะครับ เพราะ 4850 มันแรงกว่า 3850 เยอะครับ

Comment

ต้อง เพอร์ฟอร์มา ครับ อึดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ

นอกเรื่องเลย

Comment

อย่างงี้ต้องลองซื้อมาดู

อิอิ

แต่ถ้าจะให้ดีต้อง 4870เอิ้กๆ

Comment

ลองซื้ออะไรหรอครับ เพอร์ฟอร์มา หรือป่าว อิอิ

4850 ก้อได้ครับ ผมก้อเล็งๆอยู่

Comment

อย่างงี้ต้อง Dulex Platform

โอยนอกเรื่องๆๆๆ

ฮ่าๆ

ท่านไหนSpider Platform โชว์ผลงานหน่อยครับอิอิ

Comment

รวบรวมเงินทั้งหมด ไปถอย 4870 ดีก่า
                    ดีนะไม่ออกกลิ่นทุเรียน มีหวังอวกแตกแน่นอน

Comment

Working...
                    X