Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันเป็นอะไรไม่รู้ครับแบบว่าหลุดบ่อยมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันเป็นอะไรไม่รู้ครับแบบว่าหลุดบ่อยมาก

คือว่าเวลาผมเกมบางครั้งมันชอบขึ้น จอฟ้า หรือไม่ก็มีโปรแกรมเด้งขึ้นมาให้กด
    Send กับ Don't Send แล้วมันก็จะหลุดหรือ Restart เครื่องเลยแล้วมันจะเป็นเฉพาะเวลาผมเล่นเกมใหญ่ๆอ่ะครับจำพวก
    Crysis,LasVegas2,Call of duty4 บ้านผมสเปก คอม
    Ram 3gb
    vga gf 9800gtx+ ใช้driver ตัวล่าสุด
    cpu core2duo e8400
    window xp
    ช่วยบอกทีครับ?

oc รึปาว
    ร้อนมากไป
    วินโดวส์มีปัญหา
    Driver VGA
    RAM / VGA เสียบไม่สนิทหรือสกปรก

Comment

แรมกี่แถวครับ ลองเทสทีละตัวครับ หรือลองใช้โปรแกรม เมมเทส

Comment

ถ้าจอฟ้าน่าจะเป็นที่ hardware ครับ ให้เอา code error ตอนจอฟ้าไป search ใน google ได้เลย
        มันจะบอกว่าเป็นอะไร ^^

Comment

เล่นแต่เกมส์ที่เค้าอยากเล่นทั้งนั้นเลย

Comment

แต่พอเล่นพวก Lord of the Ring 2 Middle--- อะไรพวกนี้กลับไม่มีปัญหาเลยนะครับ?

Comment

ไม่ได้ OC ด้วยครับทำไม่เป็น -*-

Comment

ช่วงนี้กำลังนิยม "หลุด" บ่อยๆ

Comment

Working...
                X