Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAMSUNG 2233BW!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAMSUNG 2233BW!!

SAMSUNG 2233BW ตัวนี้มีใครใช้อยู่มั่งครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ดีรึป่าวครับ

ช่วยคอมเม้นท์ หน่อยครับ

http://www.samsung.com/th/consumer/d...=LS22CMKKFV/XT

ใช้อยู่ครับ ดีมากเลยทีเดียว ซื้อมา 7,500 ครับ แนะนำรุ่นนี้เลยครับ แต่สังเกตุดีดี ขาตั้งมันจะไม่สูงมากสำหรับจอ ซัมซุง ต้องหาโต๊ะที่มันเหมาะๆครับ ^^

Comment

ไช้อยู่ครับ แต่ของผม เป็นจอกระจกครับ 2233GW ผมซื้อมา 7990 บาท ภาพแจ่มมากครับแต่ผมไปดูในงานคอมมาสเห็นมีแต่รุ่นไม่กระจก2233BW ราคาก็ประมาร 7600 แบบไม่กระจกนะครับ

Comment

มี 2232 GW หล่อ

Comment

เห็นเว็บAdvice "SAMSUNG 2233BW (Black) 6610"
          เมื่อก่อน 7500 เดือนเดียวลดลงมาเกือบพัน เล็งอยู่ครับ จำเป็นต้องเล็งเพราะไม่มีเงิน เพื่อมีเงิน คงเหลือ5XXX
          http://www.advice.co.th/normal_price.php
          ตามลิงค์เลย อยู่ล่างสุด

Comment

ในคอมมาร์ต 5990

Comment

สวยคับ

Comment

ใช้อยู่ครับ สวยๆๆ ใหญ่ซะใจ

Comment

Originally posted by WerDerMor View Post
                  ไช้อยู่ครับ แต่ของผม เป็นจอกระจกครับ 2233GW ผมซื้อมา 7990 บาท ภาพแจ่มมากครับแต่ผมไปดูในงานคอมมาสเห็นมีแต่รุ่นไม่กระจก2233BW ราคาก็ประมาร 7600 แบบไม่กระจกนะครับ
                  ผมใช้ 2233GW อยู่
                  แต่ต่อแบบ d sub อ่ะครับ
                  ตัวหนังสือไม่คมเลยครับ
                  ถ้าต่อเป็น dvi จะชัดขึ้นไหมครับ
                  แล้วปรับหน้าจอกันเท่าไรครับ
                  ยังใช้ ออนบอร์ดอยู่ครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

2233SW ก็ดีนะครับ 5600

Comment

ณ ตอนนี้ประมาณเท่าไหรครับ ถ้าจะต่อกับ TV BOX

ภาพจะเป็นไงบ้างครับ

Comment

ผมซื้อมา5300ง่ะตัวนี้

Comment

Working...
                        X