Announcement

Collapse
No announcement yet.

DOW 2 ขายในไทย 499 ;/

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DOW 2 ขายในไทย 499 ;/

มีขายแล้วนะครับที่ Zest และ Cplus แต่ถ้าซื้อ Cplus น่าจะได้ลดเยอะหน่อย =) แต่ผมซื้อแผ่น import ไปละ (ปลอบใจตัวเองว่ามีกลิ้นอายต่างประเทศ) ราคาต่างกันเยอะเหมือน 900 แนะซื้อตั้ง 1,300 ;/ บอกคนที่อยากซื้อของแท้มาเล่น co-op หรือออนไลน์ครับ

พึ่งมาเมื่อวาน รู้ นาน แล้ว -*-

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
      มีขายแล้วนะครับที่ Zest และ Cplus แต่ถ้าซื้อ Cplus น่าจะได้ลดเยอะหน่อย =) แต่ผมซื้อแผ่น import ไปละ (ปลอบใจตัวเองว่ามีกลิ้นอายต่างประเทศ) ราคาต่างกันเยอะเหมือน 900 แนะซื้อตั้ง 1,300 ;/ บอกคนที่อยากซื้อของแท้มาเล่น co-op หรือออนไลน์ครับ
      ช้ำครับ

CoH : ToV จะไม่ซ้ำรอยเดิม

Comment

ผ่ามสตรีมรึป่าวครับ ไม่ชอบเลย

Comment

ผ่านครับ แต่ของ DOW2 patch โหลดเร็วมาก =) แถมต้องใช้ window live ด้วย เซง จะใช้อะไรนักหนา

Comment

จขกท. เล่น online มั้ยครับ add live มาเล่นกัน

Comment

เล่นครับแต่ไม่เก่ง แต่ส่วนใหญ่ co-op

Comment

Working...
              X