Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาเปรียบเทียบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาเปรียบเทียบครับ

ระหว่าง

XFX GeForce 8600GT XXX 256MB DDR3 128-bit Dual-DVI TV-Out PCI-Express

กับ

Galaxy GeForce 7900GS 256MB DDR3 256-bit TV-Out Dual DVI PCI-Express

ตัวไหนน่าเล่นกว่า 5,600 บาท กับ 5,840.00 บาท อ้างอิงจาก Thanni ครับ

และสามารถหาได้ที่พันทิพหรือป่าวครับ สำหรับตอนนี้ครับ (ถ้ามีช่วยแนะนำร้านด้วยนะครับ ขี้เกียจเดินหา-.-)

"ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน"

ท่านต้องบอกถึงวัตถุประสงค์ของตัวเองมาด้วยแล้วหละครับ จะเอาไว้เล่นเน็ตฟังเพลง เล่นเกมDX9,DX10 ฯลฯ

Comment

เน้นแรงไว้ก่อนก็ 7900GS ครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
        "ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน"

ท่านต้องบอกถึงวัตถุประสงค์ของตัวเองมาด้วยแล้วหละครับ จะเอาไว้เล่นเน็ตฟังเพลง เล่นเกมDX9,DX10 ฯลฯ
        เห็นด้วยครับ

Comment

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ไว้สำหรับเล่นเกมส์เท่านั้นครับ

Comment

Originally posted by ponggood View Post
            ต้องขอโทษด้วยนะครับ ไว้สำหรับเล่นเกมส์เท่านั้นครับ
            เล่นเกมจัด 7900GS ไปได้เลยครับ เหนือกว่าทุกขุมกำลัง....

Comment

Originally posted by dears View Post
              เล่นเกมจัด 7900GS ไปได้เลยครับ เหนือกว่าทุกขุมกำลัง....
              ตามนั้นครับ

Comment

สนDX10 กับ vista หรือป่าวละ ถ้าสน 8600GT ไม่ต้องลังเล หรือถ้าเน้นเล่นเกมส์เก่าๆ เอาไว้ดูค่า Fps เยอะๆ แบบปล่าวประโยชน์ ก็ 7900Gs ยังสบายอยู่ แต่กับเกมส์ใหม่ๆหลายเกมส์ ออกจะพอๆกันเลย

Last edited by ballmakoto; 4 Aug 2007, 22:39:33.

Comment

ต้องขอบคุณสำหรับความคิดเห็นของทุกๆท่านนะครับ

Comment

ตัดสินใจได้แล้น เอา 8600GT ดีก่างับผม มีไรแนะนำผมได้นะครับ มีงบ 6000 บาท อ่า -*-

Comment

Working...
                    X