Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณคิดว่า Galaxy 7600GS DDR3 AGP ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณคิดว่า Galaxy 7600GS DDR3 AGP ดีไหม

กำลังจะไปซื่อ เพื่อความชัวเลยมาถามคับ

เอาความเห็นส่วนรวม

ด็ดีสำหรับAGP ถือว่าแรงใช้ได้ แต่ถ้าอยากแรง สุดก็คงต้อง X1950 Pro AGPอะ

Comment

ดีมากเเล้วครับ สำหรับการ์ดจอ AGP ที่ราคาไม่ถึง 4000 บาท เเต่ถ้าหากอยากเเรงกว่านี้เล่น 7900GS ไปเลยครับ 7000 กว่าบาท

Comment

ถ้าสนใจ X1950 Pro AGP ลองแวะไปที่ร้าน JET ชั้น 3 IT Mall Fortune ได้ครับ เห็นมีเหลืออยู่หลายตัว AGP นะครับ หาไม่ได้ง่ายๆ แล้วทุกวันนั้ X1950 pro เนี่ย ... ลองโทรไปถามก่อนไปละกันครับ ผมไม่มีเบอร์ ลองหาดูทาง net ครับ

sigpic

Comment

ดีครับ ใช้อยู่

Comment

ดีครับ เล่น s.t.a.k.e.r. ปรับกลางๆได้ครับ

Comment

แรงใช้ได้เลยครับ เพื่อนผมใช้อยู่ ลากได้ไกล อิอิ

Comment

เคยใช้ตะก่อน แรงใช้ได้เลยครับ

Comment

Working...
                X