Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD RoM Benq s41 เห็น4X เองอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD RoM Benq s41 เห็น4X เองอ่ะคับ

DVD RoM Benq s41 ของผมพึ่งไปเปลี่ยนอันใหม่มาอ่ะคับ รุ่น MATSHITA DVD-RAM UJ-850S ทำไมมันเห็นแค่ 4X เองอ่ะคับ ของใครเป็นบางคับบอกหน่อย... แว้วใครมีวิธีแก้ไขบางคับช่วยที!!!!!!!!!!!!

เป็นที่แผ่นหรือเปล่าครับ ลองใช้ยี่ห้ออื่นดู ครับ

Comment

ไม่นะคับผมเคลมมาตัวเดียวกัน เห้นเวอบาทิม1X จนถึง8X เลย
      ohayo ด้วย

Comment

ท่าทางลอตที่คุณ ball กะคุณ 1-10 จะเป็นลอตแรกๆ ที่เป็นรุ่นเขียนได้ 8x ครับ เพราะเพื่อนผมเพิ่งเปลี่ยนมาเหมือนกัน อ่านได้8x แต่เขียนได้แค่ 4x เท่านั้นคับ T-T เปิดโดย nero infotool คับ

Comment

Originally posted by SoyTi View Post
          ท่าทางลอตที่คุณ ball กะคุณ 1-10 จะเป็นลอตแรกๆ ที่เป็นรุ่นเขียนได้ 8x ครับ เพราะเพื่อนผมเพิ่งเปลี่ยนมาเหมือนกัน อ่านได้8x แต่เขียนได้แค่ 4x เท่านั้นคับ T-T เปิดโดย nero infotool คับ
          ซ้ำหนักเจอไรค์VCD ได้24x เอง

Comment

ผมว่าพวกท่านกังวลมากไปปะ ปกติก้ไม่ค่อยมีคนไรท์เร็วนะ ยิ่งไรทืเร็วแผ่นยิ่งกะตุกและไม่ทน

แต่งงผมเคลมมารุ่นเดียวกันผมไรท์8Xได้อะ?

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
              ผมว่าพวกท่านกังวลมากไปปะ ปกติก้ไม่ค่อยมีคนไรท์เร็วนะ ยิ่งไรทืเร็วแผ่นยิ่งกะตุกและไม่ทน

แต่งงผมเคลมมารุ่นเดียวกันผมไรท์8Xได้อะ?
              อันนี้ผมรู้คับแต่ที่ผมไม่เข้าใจว่าทำไมมันไม่ทำให้ได้มาตรฐานเดียวกันอ่ะคับ มันเสียความรู้สึดเล็กเท่านั้นอ่ะคับ

Comment

8x ครับ รุ้นเดียวกัน
                เครมมาเหมือนกันเมื่อวันที่ 29-01 ครับ

Comment

มันไม่ได้เป้นที่เครื่องอะคับเป้นที่แผ่น นั้นไม่ซัพอตกับยี่ห้อนั้นๆ ลองverbatim ดิทุกยี่ห้อตัวไรท์ได้8X หมด

Comment

Originally posted by kt15 View Post
                    ซ้ำหนักเจอไรค์VCD ได้24x เอง
                    VCD ก็สูงสุดที่ 24x มิใช่หรือสำหรับ notebook

Comment

ดันๆๆ

Comment

Working...
                      X