Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเปงสาวกเครื่อง Nintendo DS บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเปงสาวกเครื่อง Nintendo DS บ้างครับ

ฮุๆๆๆ พอดีทำ Theme ของ OCZ ครับ ใคนสนใจ PM มาบอกละกันนะกั๊บ...
    Attached Files

ไม่ใช่สาวกแต่มาชมครับท่าน ทำได้สวยดีครับอิอิ

Comment

อยากได้เช่นกันครับ แต่ก้เล็ง psp ไว้ด้วยนะครับ

Comment

มีสีขาวอ่ะคับ

Comment

ทำไปได้............อิอิ

Comment

ผมก็ใช้สีดำอยู่เหมือนกันครับ themeสวยดีครับต้องขอสักชุดล่ะ

Comment

ผมยังใช้รุ่นเก่าอยู่เลยอ่ะ อยากได้เครื่องใหม่เหมือนกัน แต่ไม่ค่อยมีเวลาเนี่ยดิ

Comment

ขายทิ้งไปแหล่ว เล่น Zelda ยังไม่จบเลย

Comment

Working...
                X