Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิ asus p5kr

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิ asus p5kr

อุณหภูมิ บอร์ด asus p5kr ผม 41 องศา ร้อนไปป่าวครับ

ปกติครับ ผม OC ขึ้นไปที่ 47 เปิด Asus PC Probe II เสียงเตือนดัง!! ตกใจเลย มันตั้งไว้ที่ 45 องศา เหอๆ

Comment

ผมก็ 43 - 47 ครับ

Comment

นึกว่าของผมร้อนไป เป็นเหมือนกันหมด ขอบคุณครับ

Comment

ร้อนครับ เปิด Asus PC Probe II แล้วตกใจเช่นกัน หวอดังลั่นเลย 47 องศาแน่ะครับ

Comment

ของผมก็ประมาณนั้นแหละครับ 38-41 องศา

Comment

ผม53c มะรุเป็นไร- -

Comment

Originally posted by LeoBlaze View Post
                ร้อนแรง!!

Comment

Originally posted by LeoBlaze View Post
                  ของท่านร้อนมากมาย Case ท่าน ใส่พัดลมกี่ตัวหลอครับ แล้วพัดลม ดูดเข้าเป่าออกถูกสูตรหรือป่าวครับ ไม่งั้นคงไม่ร้อนแบบนี้อ่ะคับ

Comment

Working...
                  X