Announcement

Collapse
No announcement yet.

disk overload คืออะไร อาการเป็น อย่างไร แล้วแก้ยังไง ครับบรบกวนหน่อยนะครับบผู้รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• disk overload คืออะไร อาการเป็น อย่างไร แล้วแก้ยังไง ครับบรบกวนหน่อยนะครับบผู้รู้

ช่วยด่วนนะครับบ พอดีเครื่องผม มันเขียนข้อมูลได้ช้าิอะครับ เลยไม่แน่ จายว่าช่ายอาการมันหรือไม่

ที่ผมเห็นบ่อยๆนะ เป็นกะเครื่องที่โหลดบิทอะ พวกco-lo เพราะhd1ตัว เค้าแบ่เปนหลายแพคแกจ พอแต่ละแพคเกจโหลดไฟล์ใหญ่ๆมาพร้อมๆกัน เกิดอาการดิสโอเวอโหลด คือhdอ่านเขียนข้อมูลไม่ทันหงะ

Comment

Working...
    X