Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX260 test in 3Dmark06คะแนนที่ได้15000มันปกติป่าวคับหรือน้อยเกินไปWindowVista32bitนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX260 test in 3Dmark06คะแนนที่ได้15000มันปกติป่าวคับหรือน้อยเกินไปWindowVista32bitนะ

คือ ผมอยากรู้ ใช้งาน แบบเดิมๆเลย มันออกมา 15000 มัน ปกติ หรือ ป่าวคับ หรือ มัน ออกมาน้อยเกินไปคับ ช่วยบอกหน่อยคับ

เทพแล้วครับ 555

ลองสังเกตุดูนะครับ ถ้ารัน 3DMark บน Vista คะแนนที่ได้จะน้อยกว่า XP ครับ

Comment

15000 การ์ดเดียวไม่น้อยแล้วน่ะครับบบบ

Comment

ต้องดูสเปครวมๆด้วยครับ

Comment

ก็ปกตินิครับ

Comment

แรงครับ

Comment

เจ้าโปรแกรมนี้น่ะ CPUมีผลมากกกกกกกกกก ไม่แพ้การ์ดจอเลยครับ

ปล.ของผม clock E2180+HD4850 แล้วยังได้แค่หมื่นสองเอง อิๆ ยังไม่ได้ clock กา์ร์ดจอ

Comment

Working...
              X