Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ!!! ปัญหา Bios

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ!!! ปัญหา Bios

ผู้รู้ช่วยแก้ปัญหา bios ให้หน่อยครับ

ปัญหาคือ ผมจะเข้าไป set bios แต่เข้าไม่ได้ เด้งเข้าหน้า windows ตลอดเลย
    ข้อความขึ้นตอน boot เครื่อง กด F2 setup bios กด F11 boot menu
    แต่พอกดตามที่บอกแล้ว ไม่ได้ เด้งเข้า windows ตลอดเลย
    ผู้ใจดีช่วยหน่อย พอดี จะลง windows ใหม่ จะไปตั้งค่าให้ boot จาก cd
    แต่ดันเข้าไม่ได้ซะงั้น

Board รุ่นเก่านะครับ (จำรุ่นไม่ได้แล้ว)

มันเป็นที่คีเบอร์หรือเปล่า

Comment

คีย์บอดปกติครับ ใช้ได้ทุกอย่าง พิมพ์งาน เล่นเกมได้ปกติ

Comment

Originally posted by sriwanna View Post
        คีย์บอดปกติครับ ใช้ได้ทุกอย่าง พิมพ์งาน เล่นเกมได้ปกติ

วิธีใหม่สนใหม่แต่โหดหน่อยนะครับเคลีย์ถ่านใบออสสิครับ รับรองไม่อยากเข้าก็ต้องเข้าอ่ะครับแนะนำเฉยๆครับไม่ทำก็ได้นะครับ

Comment

Working...
        X