Announcement

Collapse
No announcement yet.

A780GM-A สอย มาแล้ว ไม่ทราบ BIOS ที่เสถียรเพื่อนตอนนี้ใช้ ตัว1.1 หรือว่าจะ อัพ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A780GM-A สอย มาแล้ว ไม่ทราบ BIOS ที่เสถียรเพื่อนตอนนี้ใช้ ตัว1.1 หรือว่าจะ อัพ ครับ

สวย ใช้ได้ ซิพ ตรงกลางร้อน ไปน่อย เทส VGA On พอใข้ได้ คุ้ม ครับ

ใช้ ตัว 1.1 หรือ เดิม 1.0 ดีครับ ที่ให้ ผม มา มัน 1.0

แค่ อยากสอบ ถามเพื่อนๆๆ ที่ใช้ ครับ ใช้ BIOS ตัวไหน ครับ มี โปรแกรม อัพ bios บน วินโดด้วยมั้ย ครับ จะลองสักน่อย ครับ

ตรง นี้ ที่ไม่ได้เรื่อง
    เสียงไม่ค่อยได้เรื่องเลย ว่า จะเอา เคเอทีบ มาใส่ สักน่อย

ติดชมกันได้ น่ะครับ ยังไม่ลาก ครับ จะเทส เดิมๆๆ ดูอยู่ครับ
    Attached Files

ลากไป เล็กน้อย ครับ เดียวเอา VGA ใส่ จะเอา คะแนนมาให้ชม 3650 ที่ จะใส่เข้าไป ครับ

Comment

อัพ bios ใหม่ cpuz ก็มองเห็นเป็น 1.0 เหมือนเดิมครับ

Comment

อัพใหม่ไปแล้ว ให้ครับ ลงท้าย ปี 2009 ครับ

Comment

3650

Comment

Working...
          X