Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GTS 250 superclock ต้องใช้ PSU ของอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA GTS 250 superclock ต้องใช้ PSU ของอะไร

คือ ว่าผมจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ สนใจEvga gts 250 ตัว superclock ครับ เลยกังวลว่า Psu ตัวเก่า ไม่พอ ผมมองไว้2ตัว
    1.Thermaltake tr2 rx 550w
    2. icute titanium 650 w
    รบกวน กูรู ฟันธงทีคับ ตัวไหนแจ่มกว่ากัน มีข้อดีขอเสีย ต่างกันอย่างไร
    สเปคผม = Cpu E7400
    Mb p5kpl/1600
    Ram kington 2G/800*2
    HDD 250G WD
    PSU ตัวเดิม Coolermaster extreme power plus 500w
    VGA 3850 Gigabyte ขายไปแล้วครับ *-*
    DVD asus
    รบกวนด้วยครับ ถ้าควรเพิ่มเติมอะไรบอกทีคับ

ตัวเก่าก็น่าจะไหวนะ

แต่ถ้าเปลี่ยนเอา iCUTE TiTANiUM PRO 650W โลด

Comment

ตัวเก่าสบายๆไม่ต้องเปลี่ยนครับ

Comment

ตัวเก่ายังไหวครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

ขอบคุณครับ อย่างนี้ก็มีงบเพิ่มอีกละอิอิ พอดีเจอ ตัว Galaxy gtx 260 ตัว3พัดลม เวปร้าน jedi น่าสนป่าวครับ เพราะถ้าไม่เปลี่ยน PSU มีกูรู ท่านใด ลองทดสอบหรือยังครับ ใช้ดีไหม
            ถามอีกทีครับ จะได้หายข้องใจ
            สองตัวนี้ ตัวไหนดีกว่ากันครับ เห็นในเวป พูดถึง2ตัวนี้เยอะ ถามเป็นความรู้ครับ

Comment

Originally posted by korn2455 View Post
              ขอบคุณครับ อย่างนี้ก็มีงบเพิ่มอีกละอิอิ พอดีเจอ ตัว Galaxy gtx 260 ตัว2พัดลม เวปร้าน jedi น่าสนป่าวครับ เพราะถ้าไม่เปลี่ยน PSU มีกูรู ท่านใด ลองทดสอบหรือยังครับ ใช้ดีไหม
              ถามอีกทีครับ จะได้หายข้องใจ
              สองตัวนี้ ตัวไหนดีกว่ากันครับ เห็นในเวป พูดถึง2ตัวนี้เยอะ ถามเป็นความรู้ครับ
              ตัวนี้แจ่มเลย แรงคุ้ม มากๆ

Comment

Working...
              X