Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** ทำไมโหลด BIT นอก ไม่เดินเลย อ่ะ บิทไทย เดิน 50 กว่า***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *** ทำไมโหลด BIT นอก ไม่เดินเลย อ่ะ บิทไทย เดิน 50 กว่า***

อย่างที่บอกอ่ะครับ โหลด Bit นอก อย่างมากไม่เกิน 5 โหลดของไทย 50 กว่า อ่ะ

เป็นเพราะไรครับ

ไปไหนกันหมดเงียบจังเลยอ่ะ

Comment

ใช้เน็ท true ป่าวอะครับ ผมใช้ true โหลดบิทนอกก็วิ่งปรกติอะครับ
      แต่เห็นคนอื่นเขาบอกว่าเน็ทเจ้าอื่นมัน block บิทนอกอะครับ

Comment

ISP เขาจะบล๊อกบิตนอกครับ หรือ อาจจะบีบความเร็วให้ลดลง
        บางแห่งจะบล๊อกบิตนอกในช่วงเวลาทำงาน แต่หลัง 6 โมงเย็นไม่บล๊อกเลย แบบนี้ก็มีครับ

บางคนเล่นบิตนอกแล้ว download ข้อมูลได้เร็ว
        ให้ดูว่า peer ที่คุณเชื่อมต่อได้ มาจากเมืองไทยหรือเปล่า
        โปรแกรม Azureus กับ Utorrent จะมีคุณสมบัติ แสดงรูปธงชาติตรง IP Address ด้วยนะครับ
        แต่บางแห่งเป็น peer ไทย แต่แสดงเป็นรูปธงชาติของ อเมริกา เพราะ ISP เขาใช้ Proxy Server

Comment

ของผมวิ่งนอก 70 แต่ในไทยวิ่งไม่ไกลเลย ดันเล่นปังย่าหลุดๆ

Comment

โหลดบิทนอก บิทอินเตอร์ bitinter bit-inter ไม่ไป เลือกใช้บริการ

http://www.Bitinter.in.th

รับประกัน แรงจับใจ ครับ

Comment

Working...
            X