Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis : Secure the extraction point

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis : Secure the extraction point

Crysis : Secure the extraction point so VTOL can load

ทำยังงัยต่อครับ ? หลังจากที่เข้าไปใน Dome แล้วเจอดอกเตอร์อะไรซักอย่างโดนแช่แข็ง

แล้วมีวิทยุแจ้งให้รีบกลับมาที่ extraction point ผ่านแม่น้ำ ผ่านสุสาน แล้วก็ให้รอ -*-

รอแล้วรอเล่าเฝ้าแต่รอ ก็ไม่เห็นมี VTOL มาซักที ต้องทำยังงัยต่ออะครับ ?

ไปอ่าน mycheat ก็บอกว่าจะมีทหารเกาหลีในชุัด nanosuites มาโจมตี ก็ไม่เห็นมีซักตัว -*-

งงครับพี่น้อง

ยังโหลดไม่เสร็จเลยครับ

Comment

รอที่จุดสีเขียวอะครับซักครู่ก็จะมีทหารเกาเหลาใส่ชุดนาโน ล่องหนมา หา จัดการเก็บให้หมดทุกตัวเดี๋ยวจะมี ฮ. มารับ

Comment

ถ้าขี้เกียจรอก็ก็ลุยเข้าป่าข้างหลังสุสานไปเลย มีอยู่ 4 ตัว จากตำแหน่งที่เราเข้าไปในสุสาน 2 ตัวแรกอยู่แถว ๆ 2 นาฬิกา ส่วนอี่ก 2 ตัวอยู่แถว ๆ 10 นาฬิกาครับ อ้อถ้ามองไม่เห็นก็เอาระเบิดคขว้างนำทางก่อนนะครับ อิอิ

Comment

วิธีเก็บพวกใส่ชุดนาโนนะคับ ถ้ามีถัง เอาถังปาหัวเลย ถ้าไม่มีถัง ใช้ยาสลบยิงให้มันสลบ แล้วค่อยตุ๋ยคับ สบายแฮ

Comment

Originally posted by theix View Post
            วิธีเก็บพวกใส่ชุดนาโนนะคับ ถ้ามีถัง เอาถังปาหัวเลย ถ้าไม่มีถัง ใช้ยาสลบยิงให้มันสลบ แล้วค่อยตุ๋ยคับ สบายแฮ

โอ้วว.. โปะยานอนหลับก่อนค่อยตุ๋ย กี๊ดดด ป่าเถื่อนนน

Comment

-*- ผมรอในสุสาน แล้วมองเงาเอาอะ

Comment

Originally posted by hentaimaster View Post
                รอที่จุดสีเขียวอะครับซักครู่ก็จะมีทหารเกาเหลาใส่ชุดนาโน ล่องหนมา หา จัดการเก็บให้หมดทุกตัวเดี๋ยวจะมี ฮ. มารับ
                ผมลุยเข้าป่าหลังสุสานไปแล้วครับ ไม่เจอซักกะตัว -*- แม่งไปไหนกันหมด

สรุป เล่นใหม่เลย มัีนมาแล้วครับ 555+

Comment

Bug objectives/missions ใน Crysis มีบ่อยจัง >.<

Comment

Working...
                  X