Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ หา driver ปุ่มต่างๆของ S41 และกล้องด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือ หา driver ปุ่มต่างๆของ S41 และกล้องด้วย

ตอนนี้ลง windows ใหม่ XP อะคับ

หาdriver ไม่ได้อะคับ รู้สึกว่ากด fn ใช้ปุ่มไดแค่ graphic ไม่ขึ้น แล้วก็ ปุ่ม wireless ก็เปิดปิดไม่ได้

ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ

ใครจะใจดีส่งให้ก็ดีครับ
    beckmee@hotmail.com

ขอบคุณมากๆครับ

notebook ของอะไร หรอครับ รุ่นอะไร

Comment

S41 benq 322

Comment

Originally posted by beckmee View Post
        ตอนนี้ลง windows ใหม่ XP อะคับ

หาdriver ไม่ได้อะคับ รู้สึกว่ากด fn ใช้ปุ่มไดแค่ graphic ไม่ขึ้น แล้วก็ ปุ่ม wireless ก็เปิดปิดไม่ได้

ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ

ใครจะใจดีส่งให้ก็ดีครับ
        beckmee@hotmail.com

ขอบคุณมากๆครับ
        http://www.benq.com.au/products/joyb...nloads&dtype=D

เวปไดวอรืของs41คับ

Comment

Working...
        X