Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้sumsung 932GW 19" wide บ้างครับเป้นยังไงแล้วใครรู้ราคาบอกด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้sumsung 932GW 19" wide บ้างครับเป้นยังไงแล้วใครรู้ราคาบอกด้วยนะครับ

ครับ คุณภาพเป็นยังไงเเล้ว

ตอนนี้ราคาเท่าไหร่หรอคับ

ใช้อยู๋ครับ จอใส ภาพสวย สว่างมากๆ จอกระจก เล่นเกมพริ้วเลยล่ะครับ ใครที่บอกว่า เล่นจอWideแล้วยืดนี่ผมเถียงเลย ถ้าปรับถูกมันจะไม่ยืดนะครับ แต่ก็มีบ้างบางเกมที่ มันไม่มีให้ปรับ 1440*900 ถ้าปรับตามนี้ เล่นได้กว้างขึ้นครับ

Comment

เเล้ว ราคาเท่าไหรหรอคับ

Comment

ใช้อยู่ครับ คุณภาพก็ OK ราคาได้ราคา Clearance ของที่บริษัทมาครับประมาณ 7000 กว่าบาท แต่สินค้ามีตำหนินิดหน่อย แต่ไม่ซีเรียสครับ

Comment

เเล้วราคาปรกติตอนนี้ซักเท่าไหร่อะคับ
          Last edited by incubus; 14 Feb 2008, 00:06:20.

Comment

ทำไม jib กับ advice ไม่มีจอรุ่นนี้ขายแล้วอ่ะ กะลังเล็งอยู่เลย

Comment

งิงิ ได้คำตอบ ละ 7600 ครับผม

Comment

Originally posted by incubus View Post
                งิงิ ได้คำตอบ ละ 7600 ครับผม
                7600ที่ไหนอ่าครับ แถวบ้านผมขาย8300อะT_T

Comment

ผมซื้อ 8090 incom พันทิพชั้น 2 ตอนต้น เดือน 1

Comment

ผมก็ว่าเหมือนเคยเห็นแต่ 8000+ กว่าน่ะ

Comment

หรอคับ งืมๆ เเต่ซื้อเเ่น่นอน

Comment

8000+ ครับ

Comment

Working...
                        X