Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา ปรอท วัดควาามร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา ปรอท วัดควาามร้อน

ตามหา ปรอท วัดควาามร้อน มันมีขายที่ไหนมั่งคับ เคยไปถาม พันทิพ ตามร้านเจได เค้าบอกม่ะมีแยกขาย คลองถมก็หาไม่เจอ หรือเดินม่ะถูกมะรู้ คัยรู้บ้างว่ามีขายที่ไหนมั่งคับ จะเอามาเสียบกะ cooldrive4 ของเก่าปรอทขาด แล้วค้าบ ถ้ารู้ขอที่อยุ่แบบชัดเจนๆได้ไหมคับ ขอบคุนคับ

สายปรอท แบบเนี่ยอะคับ ขั้วเสียบแบบนี่

เอามาเสียบกะเจ้า cooldrive4

Last edited by sbv500; 26 Jul 2008, 18:34:13.

ดันๆ

Comment

ถ้าเป็นผมจะถอดจากเคสตัวที่มันใช้ได้ เช่น gview digi แล้วส่งเคสไปเคลม

555

อันนี้ไม่แน่ใจ ลองดูอมรยังครับ อาจมีนะ

Comment

ร้านขายยา - -*

Comment

Originally posted by tomodify View Post
          ถ้าเป็นผมจะถอดจากเคสตัวที่มันใช้ได้ เช่น gview digi แล้วส่งเคสไปเคลม

555

อันนี้ไม่แน่ใจ ลองดูอมรยังครับ อาจมีนะ
          เย้ย คงเคลมมะด้ายแล้วละคับ cooldrive4 ตัวนี่ผมถอยมารวม 4 ปีได้แล้วคงหมดประกันไปนาน แต่มันใช้ได้อยู่ ยกเว้น สายปรอท เปลี่ยนทีบ่อยงอไปงอมาจนมันขาดเลยเหอๆ

Comment

Originally posted by sbv500 View Post
            เย้ย คงเคลมมะด้ายแล้วละคับ cooldrive4 ตัวนี่ผมถอยมารวม 4 ปีได้แล้วคงหมดประกันไปนาน แต่มันใช้ได้อยู่ ยกเว้น สายปรอท เปลี่ยนทีบ่อยงอไปงอมาจนมันขาดเลยเหอๆ
            ผมหมายถึง ผมอยู่หน้าร้านขายอุปกรณ์คอมครับ
            จะมีพวกเคส digi ขายอยู่
            อุปกรณ์ตัวใดตัวหนึ่งเสียสามารถถอดสับเปลี่ยนกัน หรือส่งคืนเลย
            แต่ต้องเก็บสภาพสินค้าให้เนียนๆ

Comment

Working...
            X