Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5GC-MX/GBL LGA775 on board

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5GC-MX/GBL LGA775 on board

ขอความรู้นิดนึงครับ
    คือผมใช้ P5GC-MX/GBL LGA775 on board
    การ์ดจอมันไม่สามารถจะเล่นเกมส์อะไรได้เลย....เราสามารถไปหาการ์ดจอมาใส่เพิ่มได้มั้ย

ได้
    ใส่ได้หมดที่เป็น PCI E
    ตั้งแต่รุ่นเล็ก ยัน HD4870X2 หรือ GTX 280 ได้เลย

Comment

ถ้าออนบอร์ดรุ่นนี้ ลืมเกมได้เลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ได้
        ใส่ได้หมดที่เป็น PCI E
        ตั้งแต่รุ่นเล็ก ยัน HD4870X2 หรือ GTX 280 ได้เลย

ไม่ได้คับ บอร์ดมันถูกไปเจอกาดจอเทพแล้ว จะ แต๊บ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะครับ
          spec ที่ต้องการ แต่อยากเล่น Need for Speed: ProStreet กับ GRID/DIRT แค่นั้นพอ

Comment

ช่วนแนะนำรุ่นที่น่าจะ ok ให้ด้วยนะครับ

Comment

Working...
            X