Announcement

Collapse
No announcement yet.

corei7 เอาซิ้งจากไหนใส่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• corei7 เอาซิ้งจากไหนใส่

คือว่าผมคิดว่าเร็วๆนี้ไม่เกินเดือนกุมภาพันธ์2552ผมจะซื้อคับ เห็นทาง ocz เขาค้อกให้ดูเกือบ 4.5GHz เลยอยากถามว่าถ้าผมซื้อมาจะเอาซิ้งที่ไหนใส่ มันมีขายไหมคับ ถ้ายังไม่มีขายๆ และ ซิ้งเดิม 4GHz ก้อคึงเยอะอยู่ทำไงดี

ดันก่อน1ที..

Comment

ดันอีก1ที ไม่มีคนมาตอบ

Comment

อีกหน่อย ร้าน tk คงเอามาขายแหละครับ.....

Comment

Originally posted by nathakai View Post
          อีกหน่อย ร้าน tk คงเอามาขายแหละครับ.....
          อ่อ ขอบคุณมากคับ

Comment

เด๋วก็มีซิ้งตามออกมาแน่นอนครับ

Comment

กว่าจะถึงตอนนั้น เดียวมันก็ออกมาขายให้เสียตังในเป๋า ชัวๆอยู่แล้ว = =

Comment

แรง

Comment

ลายเซ็นใหญ่ไปปะครับ จขกท. แก้ขนาดนิดก็ดีครับ เหอะๆ

Comment

ขอโทษนะคับ ไม่ทราบจริงๆ ซิ้งของพวก v8 Thue black ของพวกบอรด์ 775 ใส่ไม่ได้แล้วหรอคับ
                    ขาล๊อกไม่เหมือนกันแล้วหรอคับ

Comment

ขาล๊อก 775 กับ 1366 ไม่เท่ากันครับ

เร็วๆนี้ก็จะมีซิงค์ใส่ 1366 ได้มาให้ชมกันครับ
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

ออกมาเบียดเบียนเงินในกระเป๋าอีกแล้วหรอ น่าจะใส่ซิ้งค์เดิม ของ 775 ได้เน๊อะ

Comment

อิอิ แบบนั้นของใหม่ก็ขายไม่ได้สิครับ คนเปลี่ยนแต่บอด ไม่เปลี่ย sink คือเขา ฮั้วกันครับ 555+

Comment

u120ex เดียวก็มีขาล็อคมาขายครับ

Comment

ของแบบนี้ตามไ่ม่ทันจริงๆอัพเดททุกลมหายใจ 775 ก็จะกลายเป็นของเก่าไปแล้ว พวกฮีทซิงค์ ก็ต้องรอของใหม่ๆของเก่าๆใส่ไม่ได้ คนจนๆอย่างผมคงตามไม่ไหว ไม่ตามดีกว่าคับ

Comment

Working...
                              X