Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูเวปแล้วมันเด้งครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูเวปแล้วมันเด้งครับ มีรูป

ดูเวปโดยใช้ IE Firefox Opera ก็เด้งครับ ลอง Uninstall แล้วลงใหม่ก็ยังไม่หาย

วันนี้ฟังเพลงโดย Winamp ก็เด้งอีกครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรอ่ะครับ งงๆ
    Attached Files

ดันๆ

Comment

เป็นที่ Toolbar ของ winamp ไหมครับ

ผมเคยเห็นตอนลง winamp ใหม่ๆ มันมีให้เลือกว่าคุณจะลง toolbar ของ winamp ด้วยไหม
      แต่ ... ผมเลือกไม่ลงมันนะครับ

ตอนลงท่านลง toolbar มันไปด้วยหรือเปล่าครับ
      ถ้าลงไปด้วยก็ลองให้เอาออกดูนะครับ

ถ้ายังไม่ใช่จากสาเหตุนี้ ก็เชิญท่านอื่นต่อเน้อ ~.~V

Comment

เอาวินแอมตัวเก่าออก
        ลงตัวใหม่ดูก่อนคับ +ยกเลิกการอัพเดท/ออนไลน์ด้วย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X