Announcement

Collapse
No announcement yet.

s32 benq เครื่องมันสั่นมากเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s32 benq เครื่องมันสั่นมากเลยครับ

เมื่อวานไปซื้อมาที่งานคอมพมาร์ท ลองที่บ้าน เครื่องมันสั่นมากเลยครับ เป็นแบบนี้กันรึเปล่าครับ

s32w ของ benq

เครื่องมันใหม่อยู่ครับ เปิดใหม่ๆรอบยังไม่เข้าที่
    ใช้ไปเรื่อยๆๆ เดียวเสียงก็เบาลงเอง (หรือว่าจะเริ่มชินก็ไม่รู้)
    ของใหม่ก็อย่างนี้ละครับ ไม่เเปลกหรอก
    ผมซื้อ S41 ใหม่ๆๆก็รู่สึกว่าไดรว์ DVD ดังมักๆ ใช้ไปใช้มา ชินซะเเล้ว ขอให้ไม่เจ็งเป็นพอ
    7 วันเเรกทำอะไรก็ทำเลยนะครับ เดียวเขาเปลี่ยนเครื่อใหม่ให้ ถ้าอะไรเสีย

Comment

Working...
    X