Announcement

Collapse
No announcement yet.

hdd WD 50gb sata2 buffer 16 mbรหัส AACS ดีป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hdd WD 50gb sata2 buffer 16 mbรหัส AACS ดีป่าวครับ

ที่ advice ขายอยู่ 2490 ไม่รรู้ว่าดีป่าวครับ

เมื่อเทียบกับพวก AAKS กับ AAYS จะต่างกันมากไหมครับ

พิมพ์ตกโทษทีครับ 500gb ครับ

Comment

KS ช้ากว่า YS แต่ YS แพงกว่า KS ผมเคยใช้ตัว 320GB ก็ทนดีนะครับ ไม่มีปัญหาอะไร ราคาถูกด้วย ^^ เลือกประกันดีๆล่ะกันนะ

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
        KS ช้ากว่า YS แต่ YS แพงกว่า KS ผมเคยใช้ตัว 320GB ก็ทนดีนะครับ ไม่มีปัญหาอะไร ราคาถูกด้วย ^^ เลือกประกันดีๆล่ะกันนะ
        แล้ว ตัว AACS หละคับ ว่าจะเอามาแบคหนัง ซีรี่

Comment

เขาว่า ช้ากว่าซีรี่เก่าหน่อยนึง
          แต่กินไฟน้อยกว่าครับ ประมาณว่าลดโลกร้อน

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
            เขาว่า ช้ากว่าซีรี่เก่าหน่อยนึง
            แต่กินไฟน้อยกว่าครับ ประมาณว่าลดโลกร้อน
            ขอบคุณครับ

ช้าแบบไหนครับ ส่งข้อมูลช้าเหรอครับ

Comment

Working...
            X