Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามดู เล่นๆ เผื่อจะตอบจริง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามดู เล่นๆ เผื่อจะตอบจริง!!

จริงๆแล้ว ไม่ได้อยากโอ ซะเท่าไหร เพราะเครื่องผมมันเก่าๆ ละ

CPU = P4 2.4c (Northwood)
    M/B = P4PE-X TE

+

ว่ากันด้วยเรื่องแรม ถ้ามันไม่เหมือนกัน มันจะทดได้ป่าวอ่ะ ไม่กล้าทดเด๋ว ทดตังไปซื้อใหม่

ขอ อีกนิสส

CPU ผมมัน 45องศา ตลอดเลยอ่าคับ

Sink เดิมๆนะ แค่เอาพัดลม 9cm เป่าเพิ่ม

หรือเป็นที่ซีลีโคลน อ่ะคับ เพราะไม่ได้หยอดมานานละ (ของผมหมด~!) :X

Comment

CPU ตัวแรงเลย แต่บอดเน่าสุดๆๆ

อยู่เฉยๆๆดีกว่าครับ

ถ้าอยากลาก ASUS P4P800 SE คิอคำตอบ

Comment

ก็ถึงว่าทำไม อุณหภูมิ สู๊งสูง แถม อัดเพิ่มไป แค่ 5*12 ก็ดับละ T_T

Comment

ผมเคยใช้บอร์ดASUSรุ่น P4PE อ่า ลากได้3.6-3.7(P4 2.4) อ่าแต่ร้อนไปหน่อยย 60+ -*-

เมื่อก่อนมันก็คล้อกใช้ได้นาา (4-5ปีที่แล้ว)

Comment

Working...
          X