Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ BenQ s 41 ลงไดเวอร์ตัวกล้องแล้วมันหาไม่เจอ่อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ BenQ s 41 ลงไดเวอร์ตัวกล้องแล้วมันหาไม่เจอ่อ่ะครับ

คือตอนนี้ผมลง Vista home แต่มีปัญหาคือลงไดร์เวอร์กล้องเว็บแคมไม่ได้อ่า ลองลงจากไดร์เวอร์จากแผ่นที่ให้มาก็แล้ว แล้วก็จากเว็บ ของ BenQ ก็แล้ว ปัญหสนี้มันเกิดจากอะไรหลอครับ

ลงdriver ของvista รึป่าว ลอง เข้าไปตรงupdate driverดู

Comment

คือ คล้ายๆมันบอกว่ามันหาตัวกล้องไม่เจออ่ะครับบ หรือ ว่า อาจเป็นที่วิสต้าของผมไม่สมบูรณ์ อ่ะ ครับ

Comment

มันขึ่นแบบนี้อ่า ครับ คือ ผมลง ตัว ไดร์เวอร์ ของ Vista แล้ว อ่ะครับ

Comment

ลองลงแบบ update driver ดูครับบางทีอาจจะลงตรงไม่ได้

Comment

มาน disable อยู่อ่ะม๊างงงงงงงงง

Comment

Working...
            X