Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมกดออโต้ F1 - F 12 ทีครับ รบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมกดออโต้ F1 - F 12 ทีครับ รบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะครับ

ขอโปรแกรมกดออโต้ F1 - F 12 ทีครับ รบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะครับ ผมจะเอาไปกดเล่นเกม ครับ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

เป็นโปรแกรม Tasker นะครับ หาได้ทั่วไป ผมไม่เเจกในนี้นะครับ

Comment

จะเล่นเกมหรือจะโกงเกมกันแน่ คาบาลแหงๆ

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
        จะเล่นเกมหรือจะโกงเกมกันแน่ คาบาลแหงๆ
        รู้สึกว่าโปรแกรมตัวนี่จะใช้ควบคู่กับเกมส์ไม่ได้น่ะครับ

Comment

Working...
        X