Announcement

Collapse
No announcement yet.

p/d 2.66 คอกสูงสุดเท่าไรอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• p/d 2.66 คอกสูงสุดเท่าไรอ่ะ

ตอนนี้ลากไปถึง 3.2 เองอ่ะ แล้วถ้าลากสูงสุดแล้ว กับซิงตัวเดิมขอมันจะได้ ป่ะ

คิดว่าสุงสุดประมาณ 5 Ghz นะแต่ที่เมืองนอกนะ ของผม MB ถูก ๆ P5ND2-Sli 3 พันกว่าบาท ลากได้แค่ 4.2 Ghz เอง ความร้อนก็ประมาณ 43๐ องศา RAM 1 Gb

Comment

5ghz ไหวหรอท่าน ผมว่าน่าจะ 4.6 นะครับ แต่ต้องแช่น้ำแข็ง

Comment

ของผมเอา 3.4 พอละครับเกินนี้ไม่ไหวครับ ร้อน ผมใช้ซิงค์เดิมๆครับ

Comment

ไม่งอแง่ อยู่ที่3.6 ครับ เดิมๆ

Comment

P506 (2.66) ตั้งไฟเดิม ได้ประมาน 20 X 190-197 ครับ 3.9 กับ ชิบ 975X , 945 (อยู่ว่าใช้ตัวไหน) ถ้าโมไฟต้องลองถามคนอื่นๆดูครับผมไม่ชอบอัดไฟ

Comment

Working...
            X