Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI Radeon 9800 AGP 128MB 128Bit ใครเคยเจอแบบผมบ้าง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI Radeon 9800 AGP 128MB 128Bit ใครเคยเจอแบบผมบ้าง?

ซื้อมา 1000บาท เมื่อวานเอามาลองใส่บอร์ด Asrock P45AL
    ปรากฎว่าพอลงไดรเวอร์ตัวล่าสุดจากเวป ati ภาพที่ได้กระตุกมากมาย-*- แถมบางครั้งยังกระชากจอดับไปเลยครับ(แต่เครื่องยังทำงานได้ตามปกตินะ) บางครั้งก็ลื่นจนผิดหูผิดตา แต่ไปๆมาๆก็กระตุกอีกและกระชากจอดับไปอีก

ผมก็เลยขอตั้งคำถามว่า มีใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ตอนนี้เลยส่งการ์ดตัวนั้นคืนไปที่ร้านละ

ไดร์เวอร์ตัวใหนหว่า ?

Comment

AGP HD 3650 ซะ

Comment

Working...
      X