Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามปัญหา GF FX5500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามปัญหา GF FX5500

เครื่องเก่าหน่อยนะครับ

CPU.............P4 3.0G
    M/B.............P4P800SE
    RAM............KingT...1 G
    VGA............GF FX5500

อยากเล่นเกม Call of Duty 4

แล้วเกิด error ดังรูปครับ...เพิ่งลง Windows ใหม่ ๆเลย..ยังไม่ได้ลงอะไรเพิ่มเติม..ก็ลงเกมก่อนเพราะอยากเล่น...แต่พอเล่นก็ error ครับ...ต้องทำไงดีคับ...
    Attached Files

การ์ดจอ รุ่นนี้ไม่น่าจะเล่นได้นะคับ

Comment

ลงไดร์เวอร์การ์ดจอ กับ directx ใหม่ยังครับ? ถ้าไม่ก็ลงก่อนครับ

Comment

การ์ดจอตัวนี้เล่นไม่ได้คับผม

Comment

direc X กะ driver ลงไปแล้วครับ..
          ...แล้วการ์ดตัวนี้เล่นไม่ได้เหรอครับ...

ถ้าผมต้องเปลี่ยนการ์ดช่วยแนะนำที่ครับว่าต้องเป็นตัวไหนดี.....กับ P4P800se....

ขอบคุณครับ

Comment

น่าจะ FX6200 ขึ้นไปนะครับ เพราะผมไปลงที่เครื่องแฟน 6200 เล่นได้ครับ

Comment

Originally posted by cyanide View Post
              น่าจะ FX6200 ขึ้นไปนะครับ เพราะผมไปลงที่เครื่องแฟน 6200 เล่นได้ครับ
              ขอบคุณครับ...ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ...
              Last edited by pairat3000; 19 Jun 2008, 13:21:56.

Comment

เห็นในรายละเอียดเกมนะครับ 6600 อัพ

Comment

ขอยคุณงับ..

Comment

แก่ไปหน่อย อิอิ

Comment

ถ้าจะอัพการ์ดจอแนะนำ 7300gt พอครับ

ถ้าจะเอารุ่นสูงกว่านี้แนะนำซื้อยกเครื่องใหม่ดีกว่า

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
                        ถ้าจะอัพการ์ดจอแนะนำ 7300gt พอครับ

ถ้าจะเอารุ่นสูงกว่านี้แนะนำซื้อยกเครื่องใหม่ดีกว่า
                        ขออนุญาตถามครับ....ไม่ทราบว่าตอนนี้เค้ายังมีขายกันอยู่ปล่าว...
                        เห็นว่าเดี่ยวนี้เล่น pcie..กันหมดแล้ว..

...ถ้าซื้อคงเป็นตะวันนา..บางกะปิง่ะ....ถ้าไม่มีคงต้องไปพันธ์ทิพย์

Comment

เรื่องกาสจอ FX5500

ผมอยากทราบ คอมผมเป็นอะไร
                          CPU.............P4 1.6 G
                          M/B.............P4P800SE
                          RAM............KingT...1 G
                          VGA............GF FX5500

คือว่า GF FX5500ผมเพิ่งซื้อมาใหม่พอซื้อมากะลงวินโดน์ใหม่แต่พอบู๊ตได้นิดเดียวเครื่องก็ดับไปแต่พอเมื่อเอากาสจอตัวเก่ามาใส่ VGA 9250 มาใส่กับลงวินโดนืได้เสร็จเลยเลยอยากทราบว่ากาสเจอ
                          GF FX5500 มันเสียหรือว่าเข้ากะบอร์ดไม่ได้อะครับ

Comment

ซื้อใหม่โล้ดดด

Comment

Working...
                            X