Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้ใครใช้ net True แล้วเข้าเวปไม่ค่อยได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้ใครใช้ net True แล้วเข้าเวปไม่ค่อยได้บ้าง

ช่วงนี้รู้สึกเป็นบ่อยมากๆเลยอะคับ จนเริ่มรำคาญละ แต่เวลาเล่นเกมอยู่แล้วเข้าเวปไม่ได้ เกมดันเล่นได้

ปกติ msn ก็ปกติ มีปัญหาอยู่ที่เวปอย่างเดียวอะคับ หรือผมเซตอะไรใน router ผิด แต่มันเป็นพักๆ

วันไหนดีก็ดีเลย เลยสงสัยว่าเป็นที่เนตหรือที่ router คับ ขอบคุณมากคับ

ไม่มีคนเป็นกันเลยหรอ T^T

Comment

เข้าเว็บแล้วมันจะต้อง refresh ถึงจะขึ้นใช่มั๊ยครับ

Comment

ของผมปกตินะ

Comment

เป็นครับ เพิ่งได้wireless router ของทรูตัวzyxel มาด้วย ทีนี้เลยไม่รู้มันเป็นเพราะอะไรเลยเนี่ยครับ

Comment

ผมปกติทุกประการครับ

Comment

Originally posted by PoseidonX View Post
              เข้าเว็บแล้วมันจะต้อง refresh ถึงจะขึ้นใช่มั๊ยครับ
              บางทีกดแล้วก็ไม่ขึ้นนะคับ ต้องรอซักพัก คราวนี้เข้าที่แล้วเร็วเป็นปกติเลย เลยงงว่าเป้นที่ไรหว่า

Comment

ปกติก็ดีแล้วคับ เป็นอย่างผม กำลังอ่านเวปสนุกๆ เสียอารมณ์ซะงั้น >.<

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                  ของผมปกตินะ
                  Originally posted by 4701030316 View Post
                  ผมปกติทุกประการครับ
                  Originally posted by kaofong View Post
                  เป็นครับ เพิ่งได้wireless router ของทรูตัวzyxel มาด้วย ทีนี้เลยไม่รู้มันเป็นเพราะอะไรเลยเนี่ยครับ
                  ผมกลัวว่ามันจะเป็นที่ wireless router น่ะสิท่าน >.<

Comment

ผมปกติคับ

Comment

เป็นบางช่วงครับ ปีละครั้งสองครั้ง ครั้งละหลายวันเหมือนกัน

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                        เป็นบางช่วงครับ ปีละครั้งสองครั้ง ครั้งละหลายวันเหมือนกัน
                        ผมเป็นวันละหลายครั้งเลยแหละ ฮ่าๆๆ กำลังหาทางแก้อยู่ อิ อิ

Comment

ช่วงนี้ผมเป็นบ่อย อยู่ก็ขึ้นเหมือนกับว่า ไม่ได้ต่อเนทไว้ ต้อง Refresh ซ้ำ บางที สามสี่รอบกว่าจะติด

Comment

Originally posted by Pbeer View Post
                            ช่วงนี้ผมเป็นบ่อย อยู่ก็ขึ้นเหมือนกับว่า ไม่ได้ต่อเนทไว้ ต้อง Refresh ซ้ำ บางที สามสี่รอบกว่าจะติด
                            เหมือนกันเลยคับ วันนี้ก็เกือบ10รอบได้ -0-

Comment

Working...
                            X