Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนดีกว่ากันอ่ะครับ?? 5200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนดีกว่ากันอ่ะครับ?? 5200+

ไม่ทราบว่า สองตัวนี้อันไหนดีกว่ากันครับ

AMD ATHLON X2 5200+ [Dcom,Ingram] 2,190฿
    กับ
    AMD ATHLON X2 5200+ [Asys] 2,210฿

แล้วไม่ทราบว่ามันแตกต่างกันยังไงอ่ะครับ
    ช่วยแจงรายละเอียดด้วยครับ

ขอบคุณครับ ^^

ต่างที่ประกันครับ Asys ประกัน 5 ปี

AMD ATHLON X2 5200+ [Dcom,Ingram] 2,190฿ น่าจะดีกว่าครับ dcom หา 0 ง่าย แต่ cpu ไม่ค่อยพังหรอก มันพังยากครับ

ประกัน 3 ปีก็เหลือๆแล้ว

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

ไม่เป็นไร ^^

Comment

จัดไป แล้วมาลากโชว์หน่อยเด้อ อิอิ^^

Comment

ปูเสื่อรอชมครับ .. ++

Comment

Working...
            X