Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับหลักการลง window เเละ recovery ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับหลักการลง window เเละ recovery ครับ

คือปัจจุบันผมใช้vista ของเเท้จากศูนย์อะครับ ไดรc มีเนื้อที่ 120 ไดรd มี 80 ครับ เเล้วผมก็นำมา format ลง Xp อะครับ

คำถามเเรกนะครับ
    ถ้าผมต้องการเเบ่ง พาทิเนชั่น ไดร c ไปเพิ่มให้ไดร d อะครับ ข้อมูล ไดร d ผมจะหายเปล่าครับ ถ้าหายมีวิธีอื่นเปล่าครับที่สามารถเเบ่งไดร c ได้

คำถามที่ 2

ผมสามารถ recovery เคริืื่องโดยใช้เเผ่นrecovery ของศูนย์ให้กลับมาเป็นวิสต้าได้เปล่าครับ

เเล้วถ้าได้ พาทิเนชั่นของผมจะกลับมาเป็นเเบบเดิมๆๆๆก่อนเเบ่งเลยใช่เปล่าครับ
Working...
X